Jump to content

Recommended Posts

mình đang nghiên cứu cái đẩy sản phẩm, có url rồi nhưng post bằng curl lại k được

Mình post CURL cứ bị reject (error 1)

@Thiên Chi Kiều Nữ pls help me

P/s mình đã đọc update ^^ để mình test thử

Mình test PHP ổn áp, nhét thằng SPC_CDS vào cookie là ok. Tks chia sẻ của TCKN

Edited by toighengangqua

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
19 giờ trước, Thiên Chi Kiều Nữ said:

nick shopee chỉ có đăng ký rồi hay chưa..làm gì có die mới live nhỉ bạn =.=''

E lại biết 1 mà k biết 2 rồi :D nhập sdt vào login -> báo luôn tk đã đi cấm :v

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
41 phút trước, Wikipedia said:

E lại biết 1 mà k biết 2 rồi :D nhập sdt vào login -> báo luôn tk đã đi cấm :v

:167788143418472:à à ..chắc vi phạm chính sách nên bị cấm ...hehe..mỵ cứ tưởng nick theo sđt thì sống mãi với thời gian cơ...

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
1 giờ trước, Thiên Chi Kiều Nữ said:

:167788143418472:à à ..chắc vi phạm chính sách nên bị cấm ...hehe..mỵ cứ tưởng nick theo sđt thì sống mãi với thời gian cơ...

đăng ký xong để đấy còn toang chứ chả cần phả làm gì :v

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
35 phút trước, Wikipedia said:

đăng ký xong để đấy còn toang chứ chả cần phả làm gì :v

shopee giờ gắt thế hihi... thế chắc mỵ xài selenium cho lành ..chỉ vướng mỗi đoạn otp hoặc captcha thôi =.= :167788263418460: phải mất tiền thuê thêm...

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
On 29/5/2020 at 11:44, Thiên Chi Kiều Nữ said:

shopee giờ gắt thế hihi... thế chắc mỵ xài selenium cho lành ..chỉ vướng mỗi đoạn otp hoặc captcha thôi =.= :167788263418460: phải mất tiền thuê thêm...

K mất nữa thì của nhà em tất. :v reg bằng tay trên trình duyệt mà còn tòe đc mới tài chứ.

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
On 27/4/2020 at 18:23, Thiên Chi Kiều Nữ said:

Mỵ nói cách 1 đó, bạn đăng nhập, sau đó add thêm SPC_CDS vào cookie và vào link, rồi request đẩy sản phẩm là được..:167788263418460:

Chào bạn,

Chào bạn . Mình có đọc được bài hướng dẫn code boost sản phẩm shopee của bạn. Mình làm theo nhưng chưa được. 
Nhờ bạn hỗ trợ được không. đây là post man mình request mà không được, có thể do chưa đúng cấu trúc  :

https://ibb.co/dWDZZ0h

Mình cảm ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
39 phút trước, Blue Nguyen said:

Chào bạn,

Chào bạn . Mình có đọc được bài hướng dẫn code boost sản phẩm shopee của bạn. Mình làm theo nhưng chưa được. 
Nhờ bạn hỗ trợ được không. đây là post man mình request mà không được, có thể do chưa đúng cấu trúc  :

https://ibb.co/dWDZZ0h

Mình cảm ơn.

bạn copy code của mình mà không chạy hay bạn làm mà ko được ? bạn làm thì phải up code lên mỵ mới fix được chứ.. code kia mỵ và bạn mem kia chạy oke rồi mà.

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
ngay bây giờ, Thiên Chi Kiều Nữ said:

bạn copy code của mình mà không chạy hay bạn làm mà ko được ? bạn làm thì phải up code lên mỵ mới fix được chứ.. code kia mỵ và bạn mem kia chạy oke rồi mà.

À, mình chưa thử apply vào code. Mới đọc request và tái hiện lại request bằng Post man thì thấy hiện tượng kia. 
Mình có review lại comment của mn thì bảo phải ghép 2 cookie của 2 request gì đó. 
Mong bạn giúp đỡ. 

Trích dẫn

_gcl_au=1.1.581254591.1595210003; SPC_F=LLcWoo6hpOLV6BUecjqrHBYbTAWW2EeL; _hjid=1a08a846-3811-4047-8f75-9a5f33786c6a; _ga=GA1.2.1959251695.1595210005; _gid=GA1.2.1944144091.1595210005; G_ENABLED_IDPS=google; SPC_SI=1c0lag6duk6ynvyzi4tq152vu5495i6a; SPC_CDS=6154a3dd-63d3-4cfc-a007-8df462f4e97b; SC_DFP=NsabUIVVqnStUl01f7PMhpPyoKSoXCjp; UYOMAPJWEMDGJ=; SPC_WST="8dMAM0qEQyrbYYfebYg3j6lSJRvfpXCmLiaHzYuUc3kOSkx9qIWRZS0Pz/gNsDtcM+Vlz61Sz3OF6iqAhUUNtNSPeG5ltoTxPfJylcRflPSQdYHVxDo4po0MBYTm7bAEWR9QY1ebrUGaMYyLBgM/Jg=="; SPC_SC_TK=; SPC_EC=-; SPC_SC_UD=; SPC_U=-; SPC_SC_SA_TK=; SPC_SC_SA_UD=; SPC_R_T_ID="bC/JEtdKzOT2FarTh/o29QMRvTXSvD4E8bTx/3T1AV1kaUMpyq3SAXX8MuMbwdNZxMSbO6oMiVpy8k3qFIgsNkpR8pxZP7lO00kHTt+Il8A="; SPC_R_T_IV="e+DcNePtnsimqRvKDHv2Bg==";

Cookie của mình add vào header Postman như vậy, cookie này mình lấy từ api login

. và URl request POST là :

Trích dẫn

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
16 phút trước, Blue Nguyen said:

À, mình chưa thử apply vào code. Mới đọc request và tái hiện lại request bằng Post man thì thấy hiện tượng kia. 
Mình có review lại comment của mn thì bảo phải ghép 2 cookie của 2 request gì đó. 
Mong bạn giúp đỡ. 

Cookie của mình add vào header Postman như vậy, cookie này mình lấy từ api login

. và URl request POST là :

bạn chạy thử code của mỵ xem ? bạn đăng postman mỵ ko thấy rõ đc hết.. bạn phải chạy code của bạn mỵ mới biết lỗi đc.. cái này khó debug :3 

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết