Jump to content
Admin

[KEY] Tổng hợp key cho Pycharm

Recommended Posts

On 10/2/2019 at 07:51, Admin said:

Pycharm là 1 IDE dành riêng cho python, các tính năng của IDE này khỏi phải bàn như hint code, debug, quản lý virtualenv, hỗ trợ jinja2, django... và nhiều nhiều nữa. Thế nhưng không phải ai cũng có tiền trả tiền license cho phiên bản professional của IDE này. Topic này mình sẽ tập hợp các license key / license server giúp các bạn kích hoạt pycharm.

Update key Pycharm 2019 25/05/2019  - hạn sử dụng : November 08 2019 (nhập key active online, không cần chỉnh sửa file host) 

Nội dung ẩn

• Bạn cần Reaction hoặc trả lời chủ đề này để thấy nội dung bị ẩn.

===================================================================================================================

Mở file hosts lên và thêm vào dòng này vào. Sau đó bạn hãy copy license còn active vào để kích hoạt Pycharm.

Key dùng được cho :
Pycharm 2018.2.4 Professional
PhpStorm 2018.2.4 Professional

Phần quan trọng nhất đây :))

Nội dung ẩn

Tớ đã test và đang xài oke nhé các bạn :").

Thanks

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết
On 10/2/2019 at 07:51, Admin said:

Pycharm là 1 IDE dành riêng cho python, các tính năng của IDE này khỏi phải bàn như hint code, debug, quản lý virtualenv, hỗ trợ jinja2, django... và nhiều nhiều nữa. Thế nhưng không phải ai cũng có tiền trả tiền license cho phiên bản professional của IDE này. Topic này mình sẽ tập hợp các license key / license server giúp các bạn kích hoạt pycharm.

Update key Pycharm 2019 25/05/2019  - hạn sử dụng : November 08 2019 (nhập key active online, không cần chỉnh sửa file host) 

Nội dung ẩn

===================================================================================================================

Mở file hosts lên và thêm vào dòng này vào. Sau đó bạn hãy copy license còn active vào để kích hoạt Pycharm.

Key dùng được cho :
Pycharm 2018.2.4 Professional
PhpStorm 2018.2.4 Professional

Phần quan trọng nhất đây :))

Nội dung ẩn

Tớ đã test và đang xài oke nhé các bạn :").

cảm ơn admin nhé

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết