Jump to content
  • 0
Đăng nhập để theo dõi  
Hải Nam

Shopee - Đăng nhập nhiều tài khoản trên một thiết bị

Câu hỏi

Hiện tại em đang viết một tool tương tác trên shopee bằng điện thoại, nhưng shopee chỉ cho phép đăng nhập một số lượng tài khoản nhất định trên cùng một thiết bị. Em có thử fake device ID, imei, ip... nhưng shopee vẫn kiểm tra được. Không biết bác nào biết cách đăng nhập nhiều tài khoản shopee trên một thiết bị hoặc biết cách mà shopee kiểm tra thiết bị của mình như thế nào thì chỉ em với ạ. 

Em cảm ơn.

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết

Recommended Posts

• 0
12 phút trước, Hải Nam said:

Hiện tại em đang viết một tool tương tác trên shopee bằng điện thoại, nhưng shopee chỉ cho phép đăng nhập một số lượng tài khoản nhất định trên cùng một thiết bị. Em có thử fake device ID, imei, ip... nhưng shopee vẫn kiểm tra được. Không biết bác nào biết cách đăng nhập nhiều tài khoản shopee trên một thiết bị hoặc biết cách mà shopee kiểm tra thiết bị của mình như thế nào thì chỉ em với ạ. 

Em cảm ơn.

Cái này là trick rồi, bạn có thể bỏ tiền ra mua cách fake device hoặc trick đó..trên các nhóm group khác nhé :"> mỵ hok biết ..hoặc đợi ace hào phóng nào đó share free tại đây :">

Chia sẻ bài đăng này

Link tới bài viết