Jump to content
Sign in to follow this  
Admin

Hướng dẫn không làm gì cũng ra 2$ / ngày, trả tiền nhiều hình thức

Recommended Posts

Chào các bạn, mình vừa mới thử trang này, không biết nó có scam hay không, nhưng không làm gì cả nên cứ thử, mà mỗi ngày lại được 2$, nếu tuyến REF các bạn sẽ được 20$ cho 1 REF . Trước hết là link REF của tớ đây, các bạn vào đăng ký qua link này nhé (Chú ý là đăng ký qua link REF mới được 100$ nhé :P )

Hi everybody, I have just find a website can get 2$ /day and we don't do anything, daily we only go to website click rent sever :") that's all. We wait 24h and we earn 2$. Click link below and register nick now :") . If you don't know how to get 2$, leave reply below, I will assist you as soon as able. (NOTE: Register via link REF, you will get 100$ bonus)

Link tuyến REF

Hình thức trả tiền thì cũng có rất nhiều, tớ chụp không hết, chụp tạm vài cái vậy. 

Sau khi đăng ký bằng link ref, các bạn sẽ được 100$, dùng để thuê máy đào, các bạn chọn thuê máy và mỗi ngày nó đào đc 2$, các bạn ko phải làm gì cả, tuyến REF như mình thôi.

Nếu bạn nào vẫn chưa rõ thì đăng ký qua link REF của tớ xong rồi quay lại đây reply tớ hướng dẫn tận tình cho nhé !

• Like 1

Bọn này chơi ác, chuẩn đa cấp luôn.

Chỉ được cộng tiền ref (20$) khi mà ref đó phải có balance là 120$ 

Why did not I get money to invite a friend?

The amount will be credited to the account as soon as your friend on the balance sheet will be more than $120.0. Only then it becomes an active user of our system.

• Haha 1

42 phút trước, nhuantv said:

Bọn này chơi ác, chuẩn đa cấp luôn.

Chỉ được cộng tiền ref (20$) khi mà ref đó phải có balance là 120$ 

Why did not I get money to invite a friend?

The amount will be credited to the account as soon as your friend on the balance sheet will be more than $120.0. Only then it becomes an active user of our system.

hahâ...do ko mất $ nên chỉ là thử tcho vui hôi :v chứ tớ khuyến khích mọi người là không nên chơi mmo =.='' lừa đảo dã man con ngan lắm..:c07: