Jump to content
Sign in to follow this  
chuong1234

Tạo video ẳm ngay giải khủng trị giá 10.000 USD

Recommended Posts

Đang tìm đọc về Halving thì em bắt gặp một Bounty của Remitano khá hấp dẫn mà lại miễn phí, chơi thử mấy lần thì thấy rất cuốn nên giới thiệu mọi người chơi chung, càng đông càng vui!!!

Giá trị giải thưởng của Remitano Bounty lần này là hơn 1.000.000 satoshi, dành cho những người có số entry cao nhất. 

Sau vài lần chơi thử thì em cũng hiểu sơ sơ về Bounty này. Em tóm tắt lại cách chơi cho mọi người dễ hình dung.

Mọi người chỉ cần truy cập vào Bounty, làm những nhiệm vụ vô cùng dễ như đăng ký tài khoản, đọc qua vài tin tức, theo dõi kênh của Remitano, vừa giải trí lại vừa có cơ hội nhận giải to. Càng làm nhiều nhiệm vụ của Bounty, cơ hội trúng giải của bạn sẽ càng lớn đó.

À, tin này em tìm thấy trên Forum của Remitano khi đang lướt google: [https://remitano.com/forum/vn/post/1026-remitano-bounty-happy-halving-nhan-bitcoin-mien-phi-de-nhu-an-keo?utm_source=chuong&utm_medium=sharing&utm_campaign=english]

Buổi tối vui vẻ nhé mn. Em xin kiếu đi làm Bounty tiếp cho kịp deadline để tranh giải đây.

Tui thì đang lượn lờ các sàn giao dịch hóng hớt, thì vô tình thấy một news của Remitano về cuộc thi dựng video. Cũng tò mò nên bấm vô thử, đọc một tẹo rồi nhấc cái điện thoại quay luôn, nộp luôn mới ghê.

Tui  cũng không tốt bụng gì, nhưng mà có lý do mới rủ anh em vào thi chung. Giải thưởng cuộc thi từ 12 triệu có thể tăng lên đến 190 triệu, nhưng mà anh em phải đồng lòng, rủ nhau vào thi, càng xôm, càng nhiều bài, giải thưởng càng to anh em ơi!

Để tui tóm tắt lại cho anh em dễ hình dung. Đây là một cuộc thi dựng video với nội dung review các sản phẩm từ Remitano. Tui mới làm video về cái ví, còn nhiều content khác cũng dễ làm. Anh em nào dân crypto biết dựng video thì nhảy vô chiến, biết đâu bất ngờ!

Thời gian dự thi là từ 13/5 đến 13/8. Tui đọc thể lệ thấy kêu nộp bài sớm là lợi thế đó anh em.

Để cái link đây cho anh em nhấp phát chiến luôn https://remitano.com/forum/vn/post/1125-remitano-lightning-league-cuoc-thi-sang-tao-video-giai-thuong-khung-10-dot-000-usdt?utm_source=phungchuong&utm_medium=sharing-phungchuong&utm_campaign=vietnam

Chúc anh em thắng giải nhá!

Mình mới tham gia chương trình Remitano Bounty - Hi Summer này mọi người có thể tham khảo tham gia NHẬN COIN MIỄN PHÍ nha.  😘😘

Chương trình càng có nhiều người tham gia, càng mở khoá các tầng giải thưởng theo tổng số “Entries”, giải thưởng sẽ ngày càng tăng!!!  

REMITANO BOUNTY - HI SUMMER

Thời gian tham gia: 04/6 - 21/06/2020 

Giải thưởng: Lên đến 2000XRP 

Đối tượng: Dành cho tất cả traders trên sàn Remitano

Chơi ngay và kêu gọi càng nhiều bạn bè càng tốt nha mn 😘😘

Spoiler

Chào các bạn!

Hôm bữa bạn mình giới thiệu tiền ảo, rồi Bitcoin, rồi Etherium, rồi Halving mấy chục ngàn $ mà ham quá.
Sau đó, mình mới tìm hiểu và tham gia thử thị trường tiền ảo thì thấy có chương trình Remitano Bounty - Hi Summer có cho NHẬN COIN MIỄN PHÍ.

Game này cần có nhiều người tham gia để mở khoá các tầng giải thưởng theo tổng số “Entries”, tặng đến 2000XRP - Ripple lận.
Mình check thì đang giao dịch 4.4k - 4.5k/ đồng. Lên xuống cũng biến động lắm. Cơ hội cho anh em đầu cơ như mình.

Thời gian từ 04/6 - 21/06/2020 mà hôm nay 12/06 mình mới biết.
Cơ mà yêu cầu phải là traders trên sàn Remitano.

Mình thấy muốn "ăn" được phải kéo thêm bạn bè, anh chị em, họ hàng vào. Mỗi người làm 1 ít thì mới mong kéo được các bạn ạ!
Các bạn có hứng thú kiếm coin thì ae mình connect kéo Entries để kiếm ít đồng uống cà phê.

Inbox mình để team up! 
Chào đón tất cả anh em nhé!

Link Bounty cho các bạn: https://remitano.com/forum/vn/post/1393-remitano-bounty-hi-summer-nhan-ngay-hang-nghin-dong-coin-mien-phi

Tìm hiểu thêm Remitano: https://remitano.com/forum/vn

Ngoài làm video để thỏa đam mê, làm video để chạy deadline thì nay làm video còn có thể có cơ hội sở hữu ngay giải thưởng 10000 USDT nữa các bác ạ!

Em nào có nói ngoa, chỉ với đoạn video dài tới 2-10p với chủ đề review sản phẩm trên sàn Remitano, anh em đã có cơ hội giành giải nhất và nhận đến 30% tổng giải thưởng.

Em đặt link đây: Cuộc thi Sáng Tạo Video Remitano anh em nhấp vào xem them để biết tiêu chí đánh giá nhé.
Chúc anh em may mắn!