Jump to content

Recommended Posts

4 giờ trước, minhvuonghdvn said:

Có bạn nào chạy đc code đăng ký không vậy, captchae get về báo lỗi rùi

captcha shopee lấy về bình thường ,có điều bạn giải đc captcha không ấy chứ :167788060085147: 

5 hours ago, Thiên Chi Kiều Nữ said:

captcha shopee lấy về bình thường ,có điều bạn giải đc captcha không ấy chứ :167788060085147: 

Mình giải đc captcha, lúc mình test là tự giải bằng cơm đó b, nhưng nó vẫn báo sai

14 giờ trước, minhvuonghdvn said:

Mình giải đc captcha, lúc mình test là tự giải bằng cơm đó b, nhưng nó vẫn báo 

mỵ đoán 90% là bạn lấy catcha về bị sai...chứ bạn nói vậy mỵ cũng ko biết đường nào mà lần hộ bạn..:167788323418454:

Em chào cả nhà! Có cách nào để thằng shopee nó approved api nhanh hơn ko ạ, gần tháng rồi nó chưa thèm ngó ngàng gì tới :classic_wacko:

1 phút trước, Duy Ngọc said:

Em chào cả nhà! Có cách nào để thằng shopee nó approved api nhanh hơn ko ạ, gần tháng rồi nó chưa thèm ngó ngàng gì tới :classic_wacko:

Alo support bên shopee nhé bạn =)) .. nhanh gọn lẹ :v mỗi ngày shopee chưa xét duyệt thì bạn lại alo lên 1 lần :v :167788250085128:

Bác nào có code hay cách debug mấy game trên shopee không ạ? Trò quà tặng xu nó trên browser nên dễ, mấy trò còn lại toàn trong app, k biết xử lý sao :D 

Posted (edited)
On 1/11/2020 at 8:41 AM, Thiên Chi Kiều Nữ said:

vẫn đầy đủ như thường bạn nhé :v :167788110085142:

@Thiên Chi Kiều Nữ Thím cho hỏi tí ạ, mình cũng gặp trường hợp tương tự như bác @letuan.dgm, đó là dùng api search chạy vòng lặp tầm 20 lần là api bắt đầu trả về fake data, các trường price, name...có trả về dữ liệu nhưng toàn là dữ liệu ảo, price thì chỉ là 1 dãy số ngẫu nhiên, name thì bị mất mấy chữ cuối ('Áo khoác nam -> Áo khoác n)

Và các request sau đó (chạy lại vòng lặp khác) đều trả về fake data hết. Nhưng khi dừng tầm 30p ~ 1h sau chạy lại thì api trả về dữ liệu đúng, và chạy tiếp cỡ ~20 lần là lại trả fake data :((

Thím có gặp phải trường hợp này không? mình xin hướng giải quyết ạ

Edited by Nguyen Pham

5 giờ trước, Nguyen Pham said:

@Thiên Chi Kiều Nữ Thím cho hỏi tí ạ, mình cũng gặp trường hợp tương tự như bác @letuan.dgm, đó là dùng api search chạy vòng lặp tầm 20 lần là api bắt đầu trả về fake data, các trường price, name...có trả về dữ liệu nhưng toàn là dữ liệu ảo, price thì chỉ là 1 dãy số ngẫu nhiên, name thì bị mất mấy chữ cuối ('Áo khoác nam -> Áo khoác n)

Và các request sau đó (chạy lại vòng lặp khác) đều trả về fake data hết. Nhưng khi dừng tầm 30p ~ 1h sau chạy lại thì api trả về dữ liệu đúng, và chạy tiếp cỡ ~20 lần là lại trả fake data :((

Thím có gặp phải trường hợp này không? mình xin hướng giải quyết ạ

Mỵ cũng bị thế thì phải.. bạn đã thử change ip chưa ???